Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

0/5 Ƙuri'u: 0
Rahoton wannan app

Bayyana

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

"Harkokin Intanet"

Matakai 8 da muke ba da shawarar bi don ku iya hanzarta intanet ɗinku a gida

A cikin duniyar da muke rayuwa a yau, ya zama abin amfani Intanet Wani abu mai mahimmanci wanda ba za a iya ba da shi a cikin gida ba, don haka ya zama dole a samu ... sadarwa Yanar gizo mai sauri da kwanciyar hankali babu makawa ko don nishaɗi ne ko aiki.

Saboda haka, a cikin labarinmu a yau Matakai 8 don haɓaka Intanet Za mu koyi mafi mahimmancin hanyoyi da shawarwari waɗanda dole ne a bi su don ... hanzarta intanet Kuna da shi a ciki gidanYawancin lokaci, akwai wasu abubuwan gama gari waɗanda ƙila su zama dalilin rashin kwanciyar hankali ko jinkirin Intanet.

Matakai 8 mafi mahimmanci da muke ba da shawarar bi don haɓaka Intanet a gida

Matakan Aiki

1-Dakatar da na'urorin da ba su da aiki sun haɗa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (Internet)

hanzarta intanet: Wani lokaci na'urorin da aka haɗa suna kunne cibiyar sadarwa – Ko da ba a yi amfani da shi ba – yana haifar da jinkiri Haɗin Intanet ɗin kuWannan saboda yana cinye ɓangaren bayanan, kamar yadda aka tsara shi don ɗaukakawa da shigar da sabuntawa ta atomatik.

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

2- Zaɓi wurin da ya dace don sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Haɗawar Intanet: Tafsirin da ke fitowa daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa shine ainihin radiyo, don haka sanya na'urar a wuri mai dacewa ba tare da cikas ba tsakaninsa da na'urar da ke karɓar Intanet zai zama babban mafita, la'akari da cewa kewayon waɗannan sigina yana da ɗan gajeren lokaci.

3-Duba hanyoyin da ke gudana a bango ta hanyar mai sarrafa aiki

Tukwici na uku shine game da saka idanu Aikace -aikace Wannan yana gudana a bango kuma yana iya yin amfani da Intanet ba tare da saninsa ba.

Don yin wannan, danna-dama akan gunkin ayyuka da ke ƙasan ƙarshen allon kwamfuta Daga nan sai ka zabi Task Manager, hoton da ke sama zai bayyana, wanda ke nuna maka kowace manhaja da ke aiki a bango da kaso na Intanet da take ci ((NetworkDon haka, zaku iya dakatar da aikace-aikacen da ke cinye kaso mai yawa daga aiki.

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye baYadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

4- Sake kunna na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Wani lokaci intanet yana sauri kuma ana magance matsalar ta hanyar sake kunnawa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwaTa hanyar sake kunna ta, ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar da fayilolin cache ana gogewa kuma ana share su, yayin da siginar da aka aika daga na'urar ana sake watsawa akan wasu tashoshi ko mitoci.

5- Zabi mai kyau browser don lilo a Intanet

Haɗawar Intanet: Ko da yake mafi rinjaye Masu bincike Waɗanda ake da su suna aiki ne ta hanyar da ta dace kuma kusan iri ɗaya, amma akwai wasu browsing waɗanda kusan duk masu haɓaka gidan yanar gizon su ke kula da su ta yadda koyaushe su sa su dace da rukunin yanar gizon su kasancewar sun fi shahara a tsakanin masu amfani da Intanet, kamar: mai bincike Google Chrome da browser Firefox Da sauran su.

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

6- Ka kawar da malware a kwamfutarka

Haɗawar Intanet: Ko da yake malware Yaduwa akan Intanet, makasudin shine satar bayanan sirri naka, amma har yanzu yana cinye wani yanki na bayanan Intanet ɗin ku, don haka ana goge shi ta hanyar cire ƙwayoyin cuta kamar: AVG Misali, yana iya magance matsalar.

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

7- Duba hanyoyin haɗin yanar gizo da aka haɗa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (tsohuwar haɗin haɗin da suka lalace)

A wasu lokuta Wajibi ne don bincika hanyoyin haɗin da ke haɗa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma suna da alhakin canja wurin bayanai Haɗin IntanetMatsalar na iya kasancewa da alaƙa da wannan, musamman idan haɗin gwiwar sun tsufa ko sun lalace (suna da tsagewa da lalata).

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

8- Bincika mai raba siginar da ake amfani da shi don raba siginar wayar da siginar Intanet (DSL).

Rarraba yanki ne da ake amfani da shi don raba siginar wayar da siginar Intanet DSL Idan kana amfani da Intanet da layin layi a lokaci guda.

Galibi lokuta Magani na gama gari shine saurin Intanet ta hanyar canza wannan yanki, saboda ya lalace, kuma hakan tabbas yana shafar saurin Intanet ɗinku da kwanciyar hankali.

Yadda ake saurin Intanet: Matakai 8 don saurin Intanet ba tare da shirye-shirye ba

Anan mun kai ƙarshen labarinmu, muna fatan za a warware waɗannan shawarwari Matsala Ƙaddamar da intanet ɗin ku, kuma idan matsalar ba a warware ba ko da bayan bin waɗannan hanyoyin, muna ba ku shawara ku tuntuɓi mai ba da sabis na ku, saboda matsalar za ta kasance tare da su.

Bar sharhi

adireshin imel ɗinku ba za a buga ba. Ana nuna filayen tilas ta hanyar *